Bộ chuyển đổi tín hiệu - ACS-Control-System - Signal converter TVA-100-U0
Nhà sản xuất:
ACS-Control-System
;
Xuất xứ: Germany
Giá sỉ:
Giá tốt nhất xem...0909186879 dienelectrics@gmail.com
Khuyến mãi:Có Discount
Bảo hành:12 Tháng (Chính hãng)
Thanh toán:C.O.D / Bảo lãnh TT / Link hoạt
Vận chuyển:Miễn phí Tp.HCM, vùng lân cận
Thông tin nổi bật
Thông tin chi tiết sản phẩm
Ứng dụng
Bộ khuếch đại cách ly chủ động sê-ri TVA được sử dụng tùy thuộc vào phiên bản. Để cách ly điện đối với tín hiệu tiêu chuẩn điện 0..10V/ 0..1V/ -5 .. + 5V/ -0,5 .. + 0,5V/ 0..20mA/ 4..20mA/ -10 .. + 10mA hoặc tín hiệu dòng điện được điều chế tần số xung (PFM) 90 ... 520Hz hoặc để chuyển đổi nó thành tín hiệu tiêu chuẩn khác hoặc để điều chỉnh tín hiệu ở giá trị 0 và/hoặc giá trị fesp. khuếch đại cuối.
The active isolation amplifier of the series TVA is used, dependent on version, for galvanic isolation of electrical standard signals 0..10V / 0..1V / -5..+5V / -0,5..+0,5V / 0..20mA / 4..20mA / -10..+10mA or a pulse frequency modulated (PFM) current signal 90...520Hz or for convert it into another standard signal or to adjust the signals in the zero value and/or end value resp. amplification.
Giá trị tín hiệu đầu vào Evaluable input signals
- Direct voltage 0...10V / 0...1V / -5...+5V / -0,5...+0,5V
- Direct current 0...20mA / 4...20mA / -10…+10mA
- Pulse frequency modulated (PFM) current signal 90...520Hz
Tín hiệu đầu ra Output signals
- Direct voltage 0…10V / 2…10V – simultaneous outputs
- Direct current 0…20mA / 4…20mA - simultaneous outputs
Ưu điểm
- Điều chỉnh tín hiệu của giá trị 0 và khuếch đại - tùy chọn
- Phiên bản kênh đơn hoặc đôi - tùy chọn
- Cung cấp đầu dò đo tích hợp - tùy chọn
- Cách ly an toàn tiết kiệm không gian với 4kV~
- Nguồn điện phạm vi rộng từ 20 đến 253V AC và DC
- Signal adjustment of zero value and amplification – optional
- Single or double channel version – optional
- Integrated measurand transducer supply – optional
- Space saving safe isolation with 4kV~
- Wide range power supply from 20 to 253V AC and DC
Thông số kỹ thuật
Housing Series installation housing, 22,5mm wide
Tín hiệu vào Signal input (1x resp. 2x available, depends on version) Direct voltage: 0…10 V / 0...1 V / -5...+5 V /  -0,5...+0,5 V / max. 50V / input resistance 1,1MOhm
Direct current: 0…20mA / 4…20mA / -10...+10mA / max. 400mA at 30V
self-resetting fuse / input resistance 25Ohm + 0,2V
Điện áp cấp được phép Permitted supply voltage 20 V to 253 V AC / DC 48...62 Hz, reverse polarity protected
Tín hiệu ra Signal output (1x resp. 2x available, depends on version) Direct voltage: 0…10 V / 2...10 V, max. 17V, overload and short circuit protected