Khởi động mềm Soft starter - Allen-Bradley - 150-C19NBR
Nhà sản xuất:
Allen-Bradley
;
Xuất xứ: USA
Giá sỉ:
Giá tốt nhất xem...0909186879 dienelectrics@gmail.com
Khuyến mãi:có discount
Bảo hành:12 Tháng (Chính hãng)
Thanh toán:C.O.D / Bảo lãnh TT / Linh hoạt
Vận chuyển:Miễn phí Tp.HCM, vùng phụ cận
Thông tin nổi bật
Chi tiết thông tin đặc tính sản phẩm
Controller data
- Line Voltage: 575V 60Hz
- Starting Duty: 350%
- Current Rating: 19A
- Enclosure Type: Open
- Control Voltage: 24V AC/DC